มหาวิทยาลัยสวนดุสิต ศูนย์การศึกษา ลำปาง นำโดย ดร.ขวัญนภา สุขคร ผู้อำนวยการฯ ให้การต้อนรับ ซิสเตอร์ พรพิมล วิธีธรรม ผู้จัดการ และผู้อำนวยการโรงเรียนอรุโณทัย จ.ลำปาง คณะผู้บริหาร และบุคลากร ในวันที่ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2565
![](https://lampang.dusit.ac.th/w2021/wp-content/uploads/2022/07/287114013_390029489760173_8165714598396936171_n-724x1024.jpg)
เราใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณ คุณสามารถศึกษารายละเอียดได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว และสามารถจัดการความเป็นส่วนตัวเองได้ของคุณได้เองโดยคลิกที่ ตั้งค่า